ಪಿಷನರ್ ಮತ್ತು ವಾಕಿಂಗ್ ಸ್ಲೈಡ್ ರೈಲ್ ಹೊಂದಿರುವ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೋಬೋಟ್ ಸೆಲ್
ವಿವರಣೆ
ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ, ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೋಬೋಟ್ ತೋಳಿಗೆ ಉದ್ದವಾದ ವ್ಯಾಪ್ತಿ 2000mm ಆಗಿದೆ. ವರ್ಕ್ಪೀಸ್ 2000mm ರೋಬೋಟ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ತುಂಬಾ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದ್ದರೆ, ಚಲಿಸುವ ನೆಲದ ರೈಲು ರೋಬೋಟ್ ಚಲಿಸುವ ಉದ್ದವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಿಯಂತ್ರಣ ಕ್ಯಾಬಿನೆಟ್, ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ವಿದ್ಯುತ್ ಮೂಲ ಮತ್ತು ಇತರ ಉಪಕರಣಗಳನ್ನು ಸಹ ರೈಲಿನ ಮೇಲೆ ನಿಂತು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಬಹುದು.
ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, 1-ಆಕ್ಸಿಸ್ ಹೆಡ್-ಟೈಲ್ ಪೊಸಿಷನರ್ ಉದ್ದವಾದ ವರ್ಕ್ಪೀಸ್ ಅನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ತಿರುಗಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮುಂಭಾಗ ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗದ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸಾಧಿಸುತ್ತದೆ.
ಸ್ಥಾನಿಕ ತಾಂತ್ರಿಕ ನಿಯತಾಂಕ
| ಮಾದರಿ | ಜೆಹೆಚ್ವೈ4030ಎ-180 / ಜೆಹೆಚ್ವೈ4030ಎ-250 |
| ರೇಟೆಡ್ ಇನ್ಪುಟ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | ಏಕ-ಹಂತ 220V, 50/60HZ |
| ಮೋಟಾರ್ ನಿರೋಧನ ಕ್ಯಾಲ್ಸ್ | F |
| ಕೆಲಸದ ಮೇಜು | 1800X800mm / 2500X800mm (ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು) |
| ತೂಕ | ಸುಮಾರು 600 ಕೆಜಿ/ ಸುಮಾರು 800 ಕೆಜಿ |
| ಗರಿಷ್ಠ ಪೇಲೋಡ್ | ಅಕ್ಷೀಯ ಪೇಲೋಡ್ ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (>1000kg ಅನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು) |
| ಪುನರಾವರ್ತನೀಯತೆ | ±0.1ಮಿಮೀ |
| ನಿಲ್ಲಿಸುವ ಸ್ಥಾನ | ಯಾವುದೇ ಹುದ್ದೆ |
ಚಲಿಸುವ ರೈಲು ತಾಂತ್ರಿಕ ನಿಯತಾಂಕ
| ಮಾದರಿ | ಜೆಹೆಚ್ವೈ6030ಎ/ 6050ಎ/ 6100ಎ |
| ರೇಟೆಡ್ ಇನ್ಪುಟ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | ಏಕ-ಹಂತ 220V, 50/60HZ |
| ಮೋಟಾರ್ ನಿರೋಧನ ಕ್ಯಾಲ್ಸ್ | F |
| ಕೆಲಸದ ಮೇಜು | 500X500mm (ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು) |
| ತೂಕ | ಸುಮಾರು 450 ಕೆ.ಜಿ. |
| ಗರಿಷ್ಠ ಪೇಲೋಡ್ | ಅಕ್ಷೀಯ ಪೇಲೋಡ್ ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (>1000kg ಅನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು) |
| ಪುನರಾವರ್ತನೀಯತೆ | ±0.1ಮಿಮೀ |
| ನಿಲ್ಲಿಸುವ ಸ್ಥಾನ | ಯಾವುದೇ ಹುದ್ದೆ |
ಪ್ಯಾಕೇಜ್: ಮರದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳು
ವಿತರಣಾ ಸಮಯ: ಪೂರ್ವಪಾವತಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ 40 ದಿನಗಳ ನಂತರ
ಪದೇ ಪದೇ ಕೇಳಲಾಗುವ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು
ಪ್ರಶ್ನೆ: ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೋಬೋಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಸಲು ನಾನು ಸಹ ಸ್ಥಾನಿಕವನ್ನು ಖರೀದಿಸಬೇಕೇ?
ಉತ್ತರ: ಅದು ನಿಮ್ಮ ವರ್ಕ್ಪೀಸ್ಗಳ ಸಂಕೀರ್ಣತೆಯನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ವರ್ಕ್ಪೀಸ್ ಸಂಕೀರ್ಣವಾಗಿದ್ದರೆ, ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೋಬೋಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಸಲು ನೀವು ಸ್ಥಾನಿಕವನ್ನು ಖರೀದಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.
ಪ್ರಶ್ನೆ: ನನಗೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ರೋಬೋಟ್ ಅನ್ನು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲು ನಾನು ಯಾವ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸಬೇಕು?
ಉತ್ತರ: ದಯವಿಟ್ಟು ಕೆಲಸದ ಭಾಗಗಳ ವಿವರವಾದ ರೇಖಾಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಿ, ಅದರಲ್ಲಿ ವಸ್ತು, ದಪ್ಪ, ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಸ್ಥಾನ, ಆಯಾಮಗಳು ಮತ್ತು ತೂಕ ಸೇರಿವೆ.
ಪ್ರಶ್ನೆ: ನಮ್ಮ ಉತ್ಪನ್ನಕ್ಕೆ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿದ ಸೇವೆಯನ್ನು ನೀವು ಒದಗಿಸಬಹುದೇ?
ಉತ್ತರ: ಹೌದು. ನಿಮ್ಮ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಉತ್ಪನ್ನಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ನಾವು ವೃತ್ತಿಪರ ರೊಬೊಟಿಕ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ನಿಮಗೆ ಒದಗಿಸುತ್ತೇವೆ. ನಿಮ್ಮ ವಿವರವಾದ ಉತ್ಪನ್ನ ರೇಖಾಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಮಾತ್ರ ನಮಗೆ ಕಳುಹಿಸಬೇಕು, ನಂತರ ನಾವು ನಿಮಗಾಗಿ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿದ ತಾಂತ್ರಿಕ ಪ್ರಸ್ತಾವನೆಯನ್ನು ಹೊರತರುತ್ತೇವೆ.
ಪ್ರಶ್ನೆ: ಯಂತ್ರವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ನೀವು ನಮ್ಮ ದೇಶಕ್ಕೆ ಎಂಜಿನಿಯರ್ ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸಬಹುದೇ?
ಉತ್ತರ: ಹೌದು. ಸ್ಥಾಪನೆ, ಕಾರ್ಯಾರಂಭ ಮತ್ತು ತರಬೇತಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ನಾವು ಎಂಜಿನಿಯರ್ಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ದೇಶಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸುತ್ತೇವೆ. ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೆ, ನಾವು ಆನ್ಲೈನ್ ಸೇವೆಯನ್ನು ಸಹ ಒದಗಿಸಬಹುದು.
ಪ್ರಶ್ನೆ: ನಮ್ಮ ಉತ್ಪನ್ನದ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ನಾನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ, ನಾನು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು?
ಉತ್ತರ: ಪರೀಕ್ಷಾ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ನಮ್ಮ ಕಾರ್ಖಾನೆಗೆ ಕಳುಹಿಸಬಹುದು. ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿದ ನಂತರ, ನಾವು ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ವೀಡಿಯೊ ಮತ್ತು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಕಳುಹಿಸುತ್ತೇವೆ. ಅಲ್ಲದೆ ನಾವು ಪರಿಶೀಲನೆಗಾಗಿ ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ನಿಮಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸುತ್ತೇವೆ.












