ಮೋಟಾರ್ ಸರ್ವೋ ಜೊತೆ ಪೈಪ್ ತಿರುಗಿಸುವ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪೊಸಿಷನರ್
ಸ್ಥಾನನಿರ್ವಾಹಕ ಆಯಾಮಗಳು

ವಿವರಣೆ
- ಈ ಪೈಪ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪೊಸಿಷನರ್ ಅನ್ನು ಪೈಪ್ ಸ್ಪೂಲಿಂಗ್ನಿಂದ ಹಿಡಿದು ಚಾಸಿಸ್ ಘಟಕಗಳು ಅಥವಾ ಬೀದಿ ದೀಪದ ಕಂಬದಂತಹ ಬಹಳ ಉದ್ದವಾದ ಭಾಗಗಳ ಸ್ಥಾನೀಕರಣದವರೆಗೆ ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಅನ್ವಯಿಕೆಗಳಿಗೆ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
- ಪೈಪ್, ಶಾಫ್ಟ್ಗಳು, ಚಕ್ರಗಳು, ಮೊಣಕೈಗಳು ಮತ್ತು ಇತರ ಫಿಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಮಾಡುವಾಗ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪೊಸಿಷನರ್ಗಳು ಉತ್ಪಾದಕತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತವೆ.
- ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಟರ್ನ್ಟೇಬಲ್ ಗಾತ್ರ ಮತ್ತು ಅಕ್ಷದ ಪೇಲೋಡ್ ಅನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು, ಚಕ್ಗಳು ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲ ಚಕ್ರ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

- ಫ್ಯಾನುಕ್, ಎಬಿಬಿ, ಕುಕಾ, ಯಸ್ಕವಾ ಮುಂತಾದ ಇತರ ಬ್ರಾಂಡ್ಗಳ ರೋಬೋಟ್ಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. (ಮೋಟಾರ್ ಡ್ರಾಯಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಗ್ರಾಹಕರು ನೀಡಬೇಕು, ನಂತರ ನಾವು ಮೋಟಾರ್ ಡ್ರಾಯಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ರಂಧ್ರವನ್ನು ಬಿಡುತ್ತೇವೆ)
- PLC ಕ್ಯಾಬಿನೆಟ್ ಐಚ್ಛಿಕದಲ್ಲಿದೆ.
ಸ್ಥಾನನಿರ್ವಾಹಕ ವ್ಯಾಸ
| ಮಾದರಿ | JHY4010T-050 ಪರಿಚಯ |
| ರೇಟೆಡ್ ಇನ್ಪುಟ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | ಏಕ-ಹಂತ 220V, 50/60HZ |
| ಮೋಟಾರ್ ನಿರೋಧನ ವರ್ಗ | F |
| ಕೆಲಸದ ಮೇಜು | ವ್ಯಾಸ 500mm (ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು) |
| ತೂಕ | ಸುಮಾರು 400 ಕೆ.ಜಿ. |
| ಗರಿಷ್ಠ ಪೇಲೋಡ್ | ಅಕ್ಷೀಯ ಪೇಲೋಡ್ ≤100kg / ≤300kg/ ≤500kg (ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು) |
| ಪುನರಾವರ್ತನೀಯತೆ | ±0.1ಮಿಮೀ |
| ನಿಲ್ಲಿಸುವ ಸ್ಥಾನ | ಯಾವುದೇ ಹುದ್ದೆ |
ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್
ಆಟೋ ಬಿಡಿಭಾಗಗಳು, ಬೈಸಿಕಲ್ ಬಿಡಿಭಾಗಗಳು, ಕಾರಿನ ಬಿಡಿಭಾಗಗಳು, ಉಕ್ಕಿನ ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳು, ಹೊಸ ಶಕ್ತಿ, ಉಕ್ಕಿನ ರಚನೆ, ನಿರ್ಮಾಣ ಯಂತ್ರೋಪಕರಣಗಳು, ಫಿಟ್ನೆಸ್ ಉಪಕರಣಗಳು, ಇತ್ಯಾದಿ.
ಪ್ಯಾಕೇಜ್: ಮರದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳು
ವಿತರಣಾ ಸಮಯ: ಪೂರ್ವಪಾವತಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ 40 ದಿನಗಳ ನಂತರ
ಪದೇ ಪದೇ ಕೇಳಲಾಗುವ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು
1.ಪ್ರಶ್ನೆ: ನಿಮ್ಮ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪಿಷನರ್ಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಆರಿಸುವುದು?
A: ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ವರ್ಕ್ಪೀಸ್ನ ತೂಕ, ಆಯಾಮಗಳನ್ನು ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಅದರ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಸ್ಥಾನದ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ನಮಗೆ ತೋರಿಸಿ, ನಂತರ ನಾವು ನಿಮಗೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಸ್ಥಾನಿಕವನ್ನು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ.
2.ಪ್ರಶ್ನೆ: ನನ್ನ ಫ್ಯಾನುಕ್/ಅಬ್ಬ್/ಕುಕಾ/ಯಸ್ಕವಾ ರೋಬೋಟ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಾನಿಕವನ್ನು ಬಳಸಬಹುದೇ?
ಉ: ಹೌದು. ಆದರೆ ಮೋಟಾರ್ ಅನ್ನು ನೀವೇ ನೀಡಬೇಕು ಮತ್ತು ಸ್ಥಾಪಿಸಬೇಕು.
3.ಪ್ರ: ನೀವು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿದ ಆದೇಶವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತೀರಾ?
ಉ: ಹೌದು, ನಾವು ವಿಭಿನ್ನ ಪೇಲೋಡ್ ಮತ್ತು ವರ್ಕ್ಟೇಬಲ್ ಗಾತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಸ್ಥಾನಿಕವನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಬಹುದು.







