ಪೈಪ್ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಆರ್ಕ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೋಬೋಟ್ ಇಂಟಿಗ್ರೇಟೆಡ್ ವರ್ಕ್ಸ್ಟೇಷನ್
ಸ್ಥಾನಿಕ ತಾಂತ್ರಿಕ ನಿಯತಾಂಕ

ರೋಬೋಟ್ ಕಾರ್ಯಸ್ಥಳದ ಘಟಕಗಳು
1. ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೋಬೋಟ್:
ಪ್ರಕಾರ: MIG ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೋಬೋಟ್-BR-1510A,BR-1810A,BR-2010A
TIG ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೋಬೋಟ್:BR-1510B,BR-1920B
ಲೇಸರ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೋಬೋಟ್: BR-1410G, BR-1610G
2. ಸ್ಥಾನಿಕ
ಮಾದರಿ: JHY4010T-065
ಪ್ರಕಾರ: 1-ಆಕ್ಸಿಸ್ ಹೆಡ್ಸ್ಟಾಕ್ ಪೊಸಿಷನರ್
ಸ್ಥಾನಿಕ ತಾಂತ್ರಿಕ ನಿಯತಾಂಕವು ಈ ಕೆಳಗಿನಂತೆ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ:
| ಮಾದರಿ | JHY4010T-065 ಪರಿಚಯ |
| ರೇಟೆಡ್ ಇನ್ಪುಟ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | ಏಕ-ಹಂತ 220V, 50/60HZ |
| ಮೋಟಾರ್ ನಿರೋಧನ ಕ್ಯಾಲ್ಸ್ | F |
| ಕೆಲಸದ ಮೇಜು | 650mm (ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು) |
| ತೂಕ | ಸುಮಾರು 400 ಕೆ.ಜಿ. |
| ಗರಿಷ್ಠ ಪೇಲೋಡ್ | ಅಕ್ಷೀಯ ಪೇಲೋಡ್ ≤100kg / ≤500kg / ≤1000kg(>1000kg ಅನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು) |
| ಪುನರಾವರ್ತನೀಯತೆ | ±0.1ಮಿಮೀ |
| ನಿಲ್ಲಿಸುವ ಸ್ಥಾನ | ಯಾವುದೇ ಹುದ್ದೆ |
3.ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ವಿದ್ಯುತ್ ಮೂಲ
ಪ್ರಕಾರ: 350A/500A ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪವರ್ ಸೋರ್ಸ್
4.ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಟಾರ್ಚ್
ಪ್ರಕಾರ: ಗಾಳಿಯಿಂದ ತಂಪಾಗುವ ಟಾರ್ಚ್, ನೀರು-ತಂಪಾಗುವ ಟಾರ್ಚ್, ಪುಶ್-ಪುಲ್ ಟಾರ್ಚ್
5. ಟಾರ್ಚ್ ಕ್ಲೀನ್ ಸ್ಟೇಷನ್:
ಮಾದರಿ:SC220A
ವಿಧ: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನ್ಯೂಮ್ಯಾಟಿಕ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಟಾರ್ಚ್ ಕ್ಲೀನರ್
ಇತರ ರೋಬೋಟ್ ಕಾರ್ಯಸ್ಥಳದ ಪೆರಿಫೆರಲ್ಗಳು
1.ರೋಬೋಟ್ ಚಲಿಸುವ ರೈಲು
ಮಾದರಿ: JHY6050A-030
2.ಲೇಸರ್ ಸಂವೇದಕ (ಐಚ್ಛಿಕ)
ಕಾರ್ಯ: ವೆಲ್ಡ್ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್, ಸ್ಥಾನೀಕರಣ.
3. ಸುರಕ್ಷತಾ ಬೆಳಕಿನ ಪರದೆ (ಐಚ್ಛಿಕ)
ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ದೂರ: 0.1-2ಮೀ, 0.1-5ಮೀ; ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಎತ್ತರ: 140-3180ಮಿಮೀ
4. ಭದ್ರತಾ ಬೇಲಿ (ಐಚ್ಛಿಕ)
5.PLC ಕ್ಯಾಬಿನೆಟ್ (ಐಚ್ಛಿಕ)
ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
1.ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಗನ್ ಸ್ಥಾನದ ವಿದ್ಯುತ್ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಸಮಯ ಮತ್ತು ಶ್ರಮವನ್ನು ಉಳಿಸುತ್ತದೆ, ಅನುಕೂಲಕರ ಮತ್ತು ತ್ವರಿತ.
2. ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಗನ್ ಕೋನವು ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾಗಿದೆ, ವಿವಿಧ ವೆಲ್ಡ್ ಸೀಮ್ಗಳಿಗೆ (ಬಟ್ ವೆಲ್ಡ್ ಸೀಮ್, ಆಂಗಲ್ ವೆಲ್ಡ್ ಸೀಮ್, ಇತ್ಯಾದಿ) ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.
3. ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಗನ್ ಸ್ವಿಂಗ್ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಸ್ವಿಂಗ್ ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ ಅನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆ ವಿಶಾಲವಾಗಿದೆ.
4. ಹೆಡ್ಸ್ಟಾಕ್ ಪೊಸಿಷನರ್ ಅನ್ನು ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಿ, ವೃತ್ತದ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಸೀಮ್ ಅನ್ನು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳಲು ಪೊಸಿಷನರ್ ಕೋನವನ್ನು ತಿರುಗಿಸಬಹುದು.
5. ಪೊಸಿಷನರ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಬೆಂಬಲ ಚಕ್ರದೊಂದಿಗೆ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಬಹುದು, ವಿಭಿನ್ನ ಉದ್ದದ ಪೈಪ್ಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು
6. ಅರೆ-ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವ ಮತ್ತು ಬಹುಮುಖ ಉಪಕರಣಗಳು, ಸಮ ಮತ್ತು ಸುಂದರವಾದ ವೆಲ್ಡ್ ಸೀಮ್.
7. ಸ್ಥಾನಿಕನ ರೋಟರಿ ಅಕ್ಷವು ಸರ್ವೋ ಮೋಟಾರ್ನಿಂದ ನಡೆಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ, ತಿರುಗುವಿಕೆಯ ವೇಗವನ್ನು ನಿಖರವಾಗಿ ನಿಯಂತ್ರಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ನಿಖರವಾಗಿ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಬಹುದು.
8.ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ ಪೂರ್ವನಿಗದಿ ಕಾರ್ಯ, ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ನಿಯತಾಂಕಗಳನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಸಿಸ್ಟಮ್ ಅಥವಾ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ನಿಯತಾಂಕಗಳಿಗೆ ಮೊದಲೇ ಹೊಂದಿಸಬಹುದು. ಮುಂದಿನ ಬಾರಿ ಅದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟತೆಯ ವರ್ಕ್ಪೀಸ್ ಅನ್ನು ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಮಾಡುವಾಗ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ನಿಯತಾಂಕಗಳನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು.












