2 ಆಕ್ಸಿಸ್ ಆವರ್ತಕದೊಂದಿಗೆ ಮಿಗ್ ಟಿಗ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೋಬೋಟ್ ಆರ್ಮ್

ವಿವರಣೆ
ಇದು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್, ಸೀಮ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಮತ್ತು ವಿವಿಧ ದೊಡ್ಡ ಶೀಟ್ ಮೆಟಲ್ ಭಾಗಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಕೀರ್ಣ ಭಾಗಗಳ ನುಗ್ಗುವ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ಗೆ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ.
ಈ ರೋಬೋಟಿಕ್ ಚೀನಾ ಬೌದ್ಧಿಕ ಆಸ್ತಿ ಕಚೇರಿಯ ಪೇಟೆಂಟ್ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣವನ್ನು ಮತ್ತು ರಫ್ತು ಸಿಇ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣವನ್ನು ಅಂಗೀಕರಿಸಿದೆ.
2-ಆಕ್ಸಿಸ್ ಪೊಸಿಷನರ್ನ ಪೇಲೋಡ್ ಮತ್ತು ಟರ್ನ್ಟೇಬಲ್ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು.
ಈ ರೋಬೋಟ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಸ್ಟೇಷನ್ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸರಳ ಉಪಕರಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವ ವಿನ್ಯಾಸದೊಂದಿಗೆ ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನೆಲದ ಮೇಲಿನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ನೀವು ಸ್ಟೇಷನ್ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಬಾಹ್ಯ ಉಪಕರಣಗಳು: ಕ್ಲೀನ್ ಟಾರ್ಚ್ ಸ್ಟೇಷನ್, ರೊಟೇಟ್ ಪೊಸಿಷನರ್, ಲೇಸರ್ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್, ರಿಮೋಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಬಾಕ್ಸ್, ಇತ್ಯಾದಿ. ನಾವು ಉಚಿತ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ತರಬೇತಿಯನ್ನು ನೀಡಬಹುದು.
ಸ್ಥಾನಿಕ ತಾಂತ್ರಿಕ ನಿಯತಾಂಕ
| ಮಾದರಿ | JHY4050L-080 ಪರಿಚಯ |
| ರೇಟೆಡ್ ಇನ್ಪುಟ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | ಏಕ-ಹಂತ 220V, 50/60HZ |
| ಮೋಟಾರ್ ನಿರೋಧನ ಕ್ಯಾಲ್ಸ್ | F |
| ಕೆಲಸದ ಮೇಜು | ವ್ಯಾಸ 800mm (ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು) |
| ತೂಕ | ಸುಮಾರು 400 ಕೆ.ಜಿ. |
| ಗರಿಷ್ಠ ಪೇಲೋಡ್ | ಅಕ್ಷೀಯ ಪೇಲೋಡ್ ≤500kg / ≤1000kg (>1000kg ಅನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು) |
| ಪುನರಾವರ್ತನೀಯತೆ | ±0.1ಮಿಮೀ |
| ನಿಲ್ಲಿಸುವ ಸ್ಥಾನ | ಯಾವುದೇ ಹುದ್ದೆ |
ವಸ್ತು
ಸ್ಟೇನ್ಲೆಸ್ ಸ್ಟೀಲ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್
ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್
ಕಾರ್ಬನ್ ಸ್ಟೀಲ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್
ಗ್ಯಾಲ್ವನೈಸ್ಡ್ ಟ್ಯೂಬ್/ಪೈಪ್/ಪ್ಲೇಟ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್
ಕೋಲ್ಡ್ ರೋಲ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್
ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್
ಆಟೋ ಬಿಡಿಭಾಗಗಳು, ಬೈಸಿಕಲ್ ಬಿಡಿಭಾಗಗಳು, ಕಾರಿನ ಬಿಡಿಭಾಗಗಳು, ಉಕ್ಕಿನ ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳು, ಹೊಸ ಶಕ್ತಿ, ಉಕ್ಕಿನ ರಚನೆ, ನಿರ್ಮಾಣ ಯಂತ್ರೋಪಕರಣಗಳು, ಫಿಟ್ನೆಸ್ ಉಪಕರಣಗಳು, ಇತ್ಯಾದಿ.
ಪ್ಯಾಕೇಜ್:ಮರದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳು
ವಿತರಣಾ ಸಮಯ:ಪೂರ್ವಪಾವತಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ 40 ದಿನಗಳ ನಂತರ
ಪದೇ ಪದೇ ಕೇಳಲಾಗುವ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು
ಪ್ರಶ್ನೆ: ನನಗೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ರೋಬೋಟ್ ಅನ್ನು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲು ನಾನು ಯಾವ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸಬೇಕು?
ಉತ್ತರ: ದಯವಿಟ್ಟು ಕೆಲಸದ ಭಾಗಗಳ ವಿವರವಾದ ರೇಖಾಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಿ, ಅದರಲ್ಲಿ ವಸ್ತು, ದಪ್ಪ, ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಸ್ಥಾನ, ಆಯಾಮಗಳು ಮತ್ತು ತೂಕ ಸೇರಿವೆ.
ಪ್ರಶ್ನೆ: ನಮ್ಮ ಉತ್ಪನ್ನಕ್ಕೆ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿದ ಸೇವೆಯನ್ನು ನೀವು ಒದಗಿಸಬಹುದೇ?
ಉತ್ತರ: ಹೌದು. ನಿಮ್ಮ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಉತ್ಪನ್ನಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ನಾವು ವೃತ್ತಿಪರ ರೊಬೊಟಿಕ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ನಿಮಗೆ ಒದಗಿಸುತ್ತೇವೆ. ನಿಮ್ಮ ವಿವರವಾದ ಉತ್ಪನ್ನ ರೇಖಾಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಮಾತ್ರ ನಮಗೆ ಕಳುಹಿಸಬೇಕು, ನಂತರ ನಾವು ನಿಮಗಾಗಿ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿದ ತಾಂತ್ರಿಕ ಪ್ರಸ್ತಾವನೆಯನ್ನು ಹೊರತರುತ್ತೇವೆ.
ಪ್ರಶ್ನೆ: ನೀವು ನನಗೆ ಕೆಲವು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬಹುದೇ?
ಉತ್ತರ: ಖಂಡಿತ. ನಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ನಮ್ಮ Youtube ಚಾನೆಲ್ನಲ್ಲಿ “JHY ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ರೋಬೋಟ್” ಎಂದು ಹುಡುಕುವ ಮೂಲಕ ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ನಮ್ಮ ಮಾರಾಟವನ್ನು ನಿಮಗೆ ಕಳುಹಿಸಲು ಕೇಳಬಹುದು.
ಪ್ರಶ್ನೆ: ನಮ್ಮ ಉತ್ಪನ್ನದ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ನಾನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ, ನಾನು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು?
ಉತ್ತರ: ಪರೀಕ್ಷಾ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ನಮ್ಮ ಕಾರ್ಖಾನೆಗೆ ಕಳುಹಿಸಬಹುದು. ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿದ ನಂತರ, ನಾವು ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ವೀಡಿಯೊ ಮತ್ತು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಕಳುಹಿಸುತ್ತೇವೆ. ಅಲ್ಲದೆ ನಾವು ಪರಿಶೀಲನೆಗಾಗಿ ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ನಿಮಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸುತ್ತೇವೆ.












