ಮೋಟಾರ್ ಸರ್ವೋ ಜೊತೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ನಿಖರವಾದ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಸ್ಥಾನಿಕ
ಸ್ಥಾನನಿರ್ವಾಹಕ ಆಯಾಮಗಳು

ವಿವರಣೆ
2 ಆಕ್ಸಿಸ್ ಸರ್ವೋ ಪೊಸಿಷನರ್
- ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೋಬೋಟ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳಿಗೆ ಸ್ಥಾನಿಕಗಳು
-1 ಅಕ್ಷವನ್ನು ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ತಿರುಗಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಇನ್ನೊಂದು ಅಕ್ಷವನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಕೆಳಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿಸಬಹುದು, ಇದರಿಂದ ಸಂಕೀರ್ಣವಾದ ಕೆಲಸಗಳ ಬಹು-ಕೋನ ಬೆಸುಗೆ ಹಾಕಬಹುದು.
- ಸ್ಥಾನಿಕ ಯಂತ್ರವು ರೋಬೋಟ್ನಂತೆಯೇ ಅದೇ ಚಾಲನಾ ಸಾಧನವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ವೇಗ, ಹೆಚ್ಚಿನ ನಿಖರತೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಪೇಲೋಡ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ.
- ಹೆಚ್ಚಿನ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ
- ಸುಧಾರಿತ ಅನುಮತಿಸುವ ಕ್ಷಣ, ಜಡತ್ವ ಮತ್ತು ಹೊರೆ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಸಾಂದ್ರವಾದ ದೇಹವನ್ನು ಸಾಧಿಸಬಹುದು.
ಫ್ಯಾನುಕ್, ಎಬಿಬಿ, ಕುಕಾ, ಯಸ್ಕವಾ ಮುಂತಾದ ಇತರ ಬ್ರಾಂಡ್ಗಳ ರೋಬೋಟ್ಗಳಿಗೆ ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. (ಮೋಟಾರ್ ಡ್ರಾಯಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಗ್ರಾಹಕರು ನೀಡಬೇಕು, ನಂತರ ನಾವು ಮೋಟಾರ್ ಡ್ರಾಯಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ರಂಧ್ರವನ್ನು ಬಿಡುತ್ತೇವೆ)
PLC ಕ್ಯಾಬಿನೆಟ್ ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿದೆ.
ಸ್ಥಾನನಿರ್ವಾಹಕ ವ್ಯಾಸ
| ಮಾದರಿ | JHY4030P-080 ಪರಿಚಯ |
| ರೇಟೆಡ್ ಇನ್ಪುಟ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | ಏಕ-ಹಂತ 220V, 50/60HZ |
| ಮೋಟಾರ್ ನಿರೋಧನ ವರ್ಗ | F |
| ಕೆಲಸದ ಮೇಜು | ವ್ಯಾಸ 800mm (ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು) |
| ತೂಕ | ಸುಮಾರು 400 ಕೆ.ಜಿ. |
| ಗರಿಷ್ಠ ಪೇಲೋಡ್ | ಅಕ್ಷೀಯ ಪೇಲೋಡ್ ≤300kg / ≤500kg (>500kg ಅನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು) |
| ಪುನರಾವರ್ತನೀಯತೆ | ±0.1ಮಿಮೀ |
| ನಿಲ್ಲಿಸುವ ಸ್ಥಾನ | ಯಾವುದೇ ಹುದ್ದೆ |
ಪ್ಯಾಕೇಜ್: ಮರದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳು
ವಿತರಣಾ ಸಮಯ: ಪೂರ್ವಪಾವತಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ 40 ದಿನಗಳ ನಂತರ
ಪದೇ ಪದೇ ಕೇಳಲಾಗುವ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು
1.ಪ್ರಶ್ನೆ: ನನ್ನ ಫ್ಯಾನುಕ್/ಅಬ್ಬ್/ಕುಕಾ/ಯಸ್ಕವಾ ರೋಬೋಟ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಾನಿಕವನ್ನು ಬಳಸಬಹುದೇ?
ಉ: ಹೌದು. ಆದರೆ ಮೋಟಾರ್ ಅನ್ನು ನೀವೇ ನೀಡಬೇಕು ಮತ್ತು ಸ್ಥಾಪಿಸಬೇಕು.
2.ಪ್ರಶ್ನೆ: ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಾನವು ನಿಮ್ಮ ರೋಬೋಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಸಿಂಕ್ ಆಗಿ ಚಲಿಸಬಹುದೇ?
ಉ: ಹೌದು.






