ಹೆಚ್ಚಿನ ನಿಖರತೆ ಹೊಂದಿರುವ RV ರಿಡ್ಯೂಸರ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪೊಸಿಷನರ್

ವಿವರಣೆ
● ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪೊಸಿಷನರ್ ವರ್ಕ್ಟೇಬಲ್ ತಿರುಗುವಿಕೆ ಘಟಕ, ಓವರ್ಟರ್ನ್ ಘಟಕ ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ನಿಯಂತ್ರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಿಂದ ಕೂಡಿದೆ.
● ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ ಮೂಲಕ ಪೊಸಿಷನರ್ ಚಲನೆಯನ್ನು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ನಿಯಂತ್ರಿಸಬಹುದು.
● ಇತರ ಸಲಕರಣೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ನಿಯಂತ್ರಣದ ವಿಸ್ತರಣಾ ಕಾರ್ಯ.
● ಸಾಂದ್ರವಾದ ಗಾತ್ರ, ಉತ್ತಮ ನೋಟ, ಕಡಿಮೆ ತೂಕ ಮತ್ತು ಸುಲಭ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯ ಅನುಕೂಲಗಳೊಂದಿಗೆ.
● ಗ್ರಾಹಕರ ವರ್ಕ್ಪೀಸ್ಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ವಿಶೇಷ ವಿನ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ವಿನಂತಿಯ ಮೇರೆಗೆ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ವಿಧಾನ ಲಭ್ಯವಿದೆ.
ಪೊಸಿಷನರ್ನ ಟರ್ನ್ಟೇಬಲ್ ಅನ್ನು ದುಂಡಾದ ಅಥವಾ ಮೇಲಿನ ಆಕಾರದಲ್ಲಿ ಮಾಡಬಹುದು.
ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಟರ್ನ್ಟೇಬಲ್ ಗಾತ್ರ ಮತ್ತು ಅಕ್ಷದ ಪೇಲೋಡ್ ಅನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು.
● ಫ್ಯಾನುಕ್, ಎಬಿಬಿ, ಕುಕಾ, ಯಸ್ಕವಾ ಮುಂತಾದ ಇತರ ಬ್ರಾಂಡ್ಗಳ ರೋಬೋಟ್ಗಳಿಗೆ ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. (ಮೋಟಾರ್ ಡ್ರಾಯಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಗ್ರಾಹಕರು ನೀಡಬೇಕು, ನಂತರ ನಾವು ಮೋಟಾರ್ ಡ್ರಾಯಿಂಗ್ ಆಧರಿಸಿ ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ರಂಧ್ರವನ್ನು ಬಿಡುತ್ತೇವೆ)
PLC ಕ್ಯಾಬಿನೆಟ್ ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿದೆ.
ಸ್ಥಾನನಿರ್ವಾಹಕ ವ್ಯಾಸ
| ಮಾದರಿ | JHY4030U-120 ಪರಿಚಯ |
| ರೇಟೆಡ್ ಇನ್ಪುಟ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | ಏಕ-ಹಂತ 220V, 50/60HZ |
| ಮೋಟಾರ್ ನಿರೋಧನ ವರ್ಗ | F |
| ಕೆಲಸದ ಮೇಜು | 1200*650mm/ವ್ಯಾಸ 1200mm (ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು) |
| ತೂಕ | ಸುಮಾರು 400 ಕೆ.ಜಿ. |
| ಗರಿಷ್ಠ ಪೇಲೋಡ್ | ಅಕ್ಷೀಯ ಪೇಲೋಡ್ ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (>1000kg ಅನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು) |
| ಪುನರಾವರ್ತನೀಯತೆ | ±0.1ಮಿಮೀ |
| ನಿಲ್ಲಿಸುವ ಸ್ಥಾನ | ಯಾವುದೇ ಹುದ್ದೆ |
ನಮ್ಮ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪೊಸಿಷನರ್ನ ಮುಖ್ಯ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು
1 ಆಕ್ಸಿಸ್ ಹೆಡ್-ಟೈಲ್ ರೊಟೇಟ್ ಟೈಪ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪೊಸಿಷನರ್
1 ಆಕ್ಸಿಸ್ ಹೆಡ್-ಸ್ಟಾಕ್ ಲಂಬವಾಗಿ ತಿರುಗಿಸುವ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪೊಸಿಷನರ್
1 ಅಕ್ಷದ ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ತಿರುಗುವ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಸ್ಥಾನಿಕ
2 ಆಕ್ಸಿಸ್ ಪಿ ಟೈಪ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪೊಸಿಷನರ್
2 ಆಕ್ಸಿಸ್ ಯು ಟೈಪ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪೊಸಿಷನರ್
2 ಆಕ್ಸಿಸ್ L ಪ್ರಕಾರದ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪೊಸಿಷನರ್
3 ಅಕ್ಷದ ಅಡ್ಡ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಸ್ಥಾನಿಕ
3 ಆಕ್ಸಿಸ್ ಅಪ್-ಡೌನ್ ಫ್ಲಿಪ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪೊಸಿಷನರ್
ಪ್ಯಾಕೇಜ್: ಮರದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳು
ವಿತರಣಾ ಸಮಯ: ಪೂರ್ವಪಾವತಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ 40 ದಿನಗಳ ನಂತರ
ಪದೇ ಪದೇ ಕೇಳಲಾಗುವ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು
ಪ್ರಶ್ನೆ: ನಾವು ವ್ಯಾಪಾರ ಕಂಪನಿಯೋ ಅಥವಾ ತಯಾರಕರೋ?
ಉ: ನಾವು 10 ವರ್ಷಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಅನುಭವ ಹೊಂದಿರುವ ತಯಾರಕರು.
ಪ್ರಶ್ನೆ: ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೊಬೊಟಿಕ್ಸ್ ಇದೆಯೇ?
ಉ: ಹೌದು. ನಾವು ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೊಬೊಟಿಕ್ಸ್ ತಯಾರಕರೂ ಆಗಿದ್ದೇವೆ.
ಪ್ರಶ್ನೆ: ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಖಾನೆ ಎಲ್ಲಿದೆ? ನಾನು ಅಲ್ಲಿಗೆ ಹೇಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಬಹುದು?
ಉ: ನಮ್ಮ ಕಾರ್ಖಾನೆ ಚೀನಾದ ವುಕ್ಸಿ ನಗರದಲ್ಲಿದೆ.
ಪ್ರಶ್ನೆ: ಉತ್ಪನ್ನದ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ನೀವು ಹೇಗೆ ಖಾತರಿಪಡಿಸಬಹುದು?
ಉ: ಉತ್ಪಾದನಾ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ನಾವು ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಾದ ಗುಣಮಟ್ಟ ನಿಯಂತ್ರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ವಿತರಣೆಯ ಮೊದಲು ಉತ್ಪನ್ನದ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಗ್ರಾಹಕರು ನಮ್ಮನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಬರುವುದನ್ನು ನಾವು ಸ್ವಾಗತಿಸುತ್ತೇವೆ.
ಪ್ರಶ್ನೆ: ಖಾತರಿ ಅವಧಿ ಎಷ್ಟು?
ಉ: ಒಂದು ವರ್ಷ.






