ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೊಬೊಟಿಕ್ ಪರಿಹಾರ

ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಕಾರ್ಯಸ್ಥಳವನ್ನು ಹೇಗೆ ಆರಿಸುವುದು?
ಮೊದಲು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಭಾಗಗಳ ವಿವರಗಳಾದ ಕೆಲಸದ ಭಾಗ ವಸ್ತು, ದಪ್ಪ, ಆಯಾಮಗಳು, ತೂಕ ಮುಂತಾದವುಗಳನ್ನು ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ.
ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸಿ: ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಸೀಮ್ ಪರಿಣಾಮ, ಸುರಕ್ಷತಾ ಕೆಲಸದ ಪರಿಸರಗಳು, ಇತ್ಯಾದಿ.
ನಂತರ ನಾವು ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಪಾದನಾ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತೇವೆ, ನೀವು ಕತ್ತರಿಸುವ ಕೆಲಸವನ್ನು ಹೇಗೆ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ? ಭಾಗದಿಂದ ಭಾಗಕ್ಕೆ ವ್ಯತ್ಯಾಸವು ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆಯೇ?
ಕೊನೆಯದಾಗಿ, ಗ್ರಾಹಕರ ಉತ್ಪಾದನಾ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಸರಿಹೊಂದುವಂತೆ ವಿಭಿನ್ನ ಅನ್ವಯಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ವಿಶೇಷಣಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ರೋಬೋಟಿಕ್ಸ್, ಸ್ಥಾನಿಕಗಳು, ರೋಬೋಟ್ ಹಳಿಗಳು, ಲೇಸರ್ ಸಂವೇದಕಗಳು, ಸುರಕ್ಷತಾ ಬೆಳಕಿನ ಪರದೆಗಳು, ಸುರಕ್ಷತಾ ಬೇಲಿಗಳು ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ನಾವು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ.
ಸ್ಥಾನಿಕ ತಾಂತ್ರಿಕ ನಿಯತಾಂಕ
| ಮಾದರಿ | JHY4030U-120 ಪರಿಚಯ |
| ರೇಟೆಡ್ ಇನ್ಪುಟ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | ಏಕ-ಹಂತ 220V, 50/60HZ |
| ಮೋಟಾರ್ ನಿರೋಧನ ಕ್ಯಾಲ್ಸ್ | F |
| ಟರ್ನ್ಟೇಬಲ್ ಗಾತ್ರ | 1200X650mm (ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು) |
| ತೂಕ | ನಿಜವಾದ ತೂಕವನ್ನು ನೋಡಿ |
| ಗರಿಷ್ಠ ಪೇಲೋಡ್ | ಅಕ್ಷೀಯ ಪೇಲೋಡ್ ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg(>1000kg ಅನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು) |
| ಪುನರಾವರ್ತನೀಯತೆ | ±0.1ಮಿಮೀ |
| ನಿಲ್ಲಿಸುವ ಸ್ಥಾನ | ಯಾವುದೇ ಹುದ್ದೆ |
ರೋಬೋಟ್ ಕಾರ್ಯಸ್ಥಳದ ಘಟಕಗಳು
1. ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೋಬೋಟ್:
ಪ್ರಕಾರ: MIG ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೋಬೋಟ್-BR-1510A,BR-1810A,BR-2010A
TIG ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೋಬೋಟ್: BR-1510B, BR-1920B
ಲೇಸರ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೋಬೋಟ್: BR-1410G, BR-1610G
2. ಸ್ಥಾನಿಕ
ವಿಭಿನ್ನ ಪ್ರಕಾರ: 1 ಅಕ್ಷ, 2 ಅಕ್ಷ, 3 ಅಕ್ಷದ ಸ್ಥಾನಿಕ, ಪೇಲೋಡ್: 300/500/1000 ಕೆಜಿ ಅಥವಾ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ
3.ನೆಲದ ರೈಲು
ಪ್ರಕಾರ: 500/1000kg ಪೇಲೋಡ್, ಐಚ್ಛಿಕಕ್ಕೆ ≥3m ಉದ್ದ.
4.ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಯಂತ್ರ
ಪ್ರಕಾರ: 350A/500A ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಯಂತ್ರ
ಪಾತ್ರ: ಕಾರ್ಬನ್ ಸ್ಟೀಲ್, ಸ್ಟೇನ್ಲೆಸ್ ಸ್ಟೀಲ್ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಮತ್ತು ಕಲಾಯಿ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ಗಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು.
5. ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಟಾರ್ಚ್:
ವಿಧ: 350A-500A, ಗಾಳಿಯಿಂದ ತಂಪಾಗುವ, ನೀರಿನಿಂದ ತಂಪಾಗುವ, ಪುಶ್-ಪುಲ್
6. ಟಾರ್ಚ್ ಕ್ಲೀನ್ ಸ್ಟೇಷನ್:
ವಿಧ: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನ್ಯೂಮ್ಯಾಟಿಕ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಟಾರ್ಚ್ ಕ್ಲೀನರ್
ಕಾರ್ಯ: ವೆಲ್ಡ್ ವೈರ್ ಕತ್ತರಿಸುವುದು, ಟಾರ್ಚ್ ಶುಚಿಗೊಳಿಸುವಿಕೆ, ಎಣ್ಣೆ ಸಿಂಪಡಿಸುವಿಕೆ
7.ಲೇಸರ್ ಸಂವೇದಕ (ಐಚ್ಛಿಕ)
ಕಾರ್ಯ: ವೆಲ್ಡ್ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್, ಸ್ಥಾನೀಕರಣ.
8. ಸುರಕ್ಷತಾ ಬೆಳಕಿನ ಪರದೆ (ಐಚ್ಛಿಕ)
ಕಾರ್ಯ: ಭದ್ರತಾ ಬೆಳಕಿನ ಪರದೆಯನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸುವ ಮೂಲಕ ಜನರನ್ನು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ರಕ್ಷಿಸಲು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಭದ್ರತಾ ಬೇಲಿಯ ಮೇಲೆ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
9. ಭದ್ರತಾ ಬೇಲಿ (ಐಚ್ಛಿಕ)
ಕಾರ್ಯ: ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಸುರಕ್ಷತೆಯನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಉಪಕರಣಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲು ರೋಬೋಟ್ ಕಾರ್ಯಸ್ಥಳದ ಪರಿಧಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.
ಪ್ಯಾಕೇಜ್: ಮರದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳು
ವಿತರಣಾ ಸಮಯ: ಪೂರ್ವಪಾವತಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ 40 ದಿನಗಳ ನಂತರ












