6 ಆಕ್ಸಿಸ್ ಸ್ಟೇನ್ಲೆಸ್ ಸ್ಟೀಲ್ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೊಬೊಟಿಕ್ಸ್ ವರ್ಕ್ಸ್ಟೇಷನ್

ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
1. ರೋಬೋಟ್ನ ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತ ಕೇಬಲ್ ವಿನ್ಯಾಸವು ರೋಬೋಟ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪವಿಲ್ಲದೆ ಚಲಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಸ್ಥಳದ ವಿನ್ಯಾಸವು ಅಚ್ಚುಕಟ್ಟಾಗಿ ಮತ್ತು ಅಚ್ಚುಕಟ್ಟಾಗಿರುತ್ತದೆ.
2. ರೋಬೋಟ್ ನಿಯಂತ್ರಣ ಕ್ಯಾಬಿನೆಟ್ 11 ಅಕ್ಷಗಳವರೆಗೆ ನಿಯಂತ್ರಿಸಬಹುದು, ಸಂಕೀರ್ಣವಾದ PLC ಡೀಬಗ್ ಮಾಡುವಿಕೆ ಮತ್ತು ಜಾಗವನ್ನು ಆಕ್ರಮಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುತ್ತದೆ.
3. JHY ರೋಬೋಟ್ ಮತ್ತು ಪೊಸಿಷನರ್ ಅನ್ನು ಸಿಂಕ್ರೊನೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು, ಮತ್ತು ಪೊಸಿಷನರ್ ತಿರುಗುತ್ತಿರುವಾಗ ರೋಬೋಟ್ ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ವೆಲ್ಡ್ ಮಾಡಬಹುದು, ಈ ಕಾರ್ಯಸ್ಥಳವು ವೃತ್ತಾಕಾರದ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ.
4. ಲೇಸರ್ ಸಂವೇದಕಗಳು, ಸುರಕ್ಷತಾ ಬೆಳಕಿನ ಪರದೆಗಳು ಮತ್ತು ಸುರಕ್ಷತಾ ಬೇಲಿಗಳಂತಹ ವ್ಯಾಪಕ ಶ್ರೇಣಿಯ ಪೂರಕ ಉಪಕರಣಗಳು ಲಭ್ಯವಿದೆ.
5. ನಿಯಂತ್ರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ಹಲವಾರು ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ, ಇದು ವಿಭಿನ್ನ ವರ್ಕ್ಪೀಸ್ಗಳಿಗೆ ವಿಭಿನ್ನ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಮೋಡ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.
ಸ್ಥಾನಿಕ ತಾಂತ್ರಿಕ ನಿಯತಾಂಕ
| ಮಾದರಿ | JHY4030D-080 ಪರಿಚಯ |
| ರೇಟೆಡ್ ಇನ್ಪುಟ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | ಏಕ-ಹಂತ 220V, 50/60HZ |
| ಮೋಟಾರ್ ನಿರೋಧನ ಕ್ಯಾಲ್ಸ್ | F |
| ಕೆಲಸದ ಮೇಜು | ವ್ಯಾಸ 800mm (ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು) |
| ತೂಕ | ಸುಮಾರು 400 ಕೆ.ಜಿ. |
| ಗರಿಷ್ಠ ಪೇಲೋಡ್ | ಅಕ್ಷೀಯ ಪೇಲೋಡ್ ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg(>1000kg ಅನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು) |
| ಪುನರಾವರ್ತನೀಯತೆ | ±0.1ಮಿಮೀ |
| ನಿಲ್ಲಿಸುವ ಸ್ಥಾನ | ಯಾವುದೇ ಹುದ್ದೆ |
ರೋಬೋಟ್ ಕಾರ್ಯಸ್ಥಳದ ಘಟಕಗಳು
1. ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೋಬೋಟ್:
ಪ್ರಕಾರ: MIG ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೋಬೋಟ್-BR-1510A,BR-1810A,BR-2010A
TIG ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೋಬೋಟ್:BR-1510B,BR-1920B
ಲೇಸರ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೋಬೋಟ್: BR-1410G, BR-1610G
2. ಸ್ಥಾನಿಕ
ಮಾದರಿ: JHY4030D-080
ಪ್ರಕಾರ: 1-ಅಕ್ಷದ ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ತಿರುಗುವ ಸ್ಥಾನಿಕ
3.ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ವಿದ್ಯುತ್ ಮೂಲ
ಪ್ರಕಾರ: 350A/500A ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪವರ್ ಸೋರ್ಸ್
4.ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಗನ್
ಪ್ರಕಾರ: ಗಾಳಿಯಿಂದ ತಂಪಾಗುವ ಗನ್, ನೀರು-ತಂಪಾಗುವ ಗನ್, ಪುಶ್-ಪುಲ್ ಗನ್
5. ಟಾರ್ಚ್ ಕ್ಲೀನ್ ಸ್ಟೇಷನ್:
ಮಾದರಿ:SC220A
ವಿಧ: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನ್ಯೂಮ್ಯಾಟಿಕ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಟಾರ್ಚ್ ಕ್ಲೀನರ್
ಇತರ ರೋಬೋಟ್ ಕಾರ್ಯಸ್ಥಳದ ಬಾಹ್ಯ ಉಪಕರಣಗಳು
1.ರೋಬೋಟ್ ಚಲಿಸುವ ರೈಲು
ಮಾದರಿ: JHY6050A-030
2.ಲೇಸರ್ ಸಂವೇದಕ (ಐಚ್ಛಿಕ)
ಕಾರ್ಯ: ವೆಲ್ಡ್ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್, ಸ್ಥಾನೀಕರಣ.
3. ಸುರಕ್ಷತಾ ಬೆಳಕಿನ ಪರದೆ (ಐಚ್ಛಿಕ)
ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ದೂರ: 0.1-2ಮೀ, 0.1-5ಮೀ; ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಎತ್ತರ: 140-3180ಮಿಮೀ
4. ಭದ್ರತಾ ಬೇಲಿ (ಐಚ್ಛಿಕ)
5.PLC ಕ್ಯಾಬಿನೆಟ್ (ಐಚ್ಛಿಕ)












