6 ಆಕ್ಸಿಸ್ ಸ್ಟೇನ್ಲೆಸ್ ಸ್ಟೀಲ್ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೊಬೊಟಿಕ್ಸ್ ವರ್ಕ್ಸ್ಟೇಷನ್
ವಿವರಣೆ
2 ಅಕ್ಷದ ಸ್ಥಾನಿಕವು ±180° ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ತಿರುಗುವಿಕೆ ಮತ್ತು ಫ್ಲಿಪ್ ತಿರುಗುವಿಕೆಯನ್ನು ಸಾಧಿಸಬಹುದು.
ಸ್ಥಾನಿಕನ ತಿರುಗುವಿಕೆಯನ್ನು ರೋಬೋಟ್ ನಿಯಂತ್ರಣ ಕ್ಯಾಬಿನೆಟ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವ ನಿಯಂತ್ರಣ ಕ್ಯಾಬಿನೆಟ್ ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ. ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ, ಇದು ರೋಬೋಟ್ ಮತ್ತು ಸ್ಥಾನಿಕ ನಡುವೆ ಸಿಂಕ್ರೊನೈಸ್ ಮಾಡಿದ ಚಲನೆಗಳನ್ನು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳಬಹುದು.
ಈ ಸ್ಥಾನಿಕ ಸಾಧನವು ಬಹು ಕೋನಗಳಲ್ಲಿ ಬೆಸುಗೆ ಹಾಕಬೇಕಾದ ವರ್ಕ್ಪೀಸ್ಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ಮತ್ತು ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ದಕ್ಷತೆ ಮತ್ತು ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೋಬೋಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಳಸಬಹುದು.
ಸ್ಥಾನಿಕ ತಾಂತ್ರಿಕ ನಿಯತಾಂಕ
| ಮಾದರಿ | JHY4030P-080 ಪರಿಚಯ |
| ರೇಟೆಡ್ ಇನ್ಪುಟ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | ಏಕ-ಹಂತ 220V, 50/60HZ |
| ಮೋಟಾರ್ ನಿರೋಧನ ಕ್ಯಾಲ್ಸ್ | F |
| ಕೆಲಸದ ಮೇಜು | ವ್ಯಾಸ 800mm (ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು) |
| ತೂಕ | ಸುಮಾರು 400 ಕೆ.ಜಿ. |
| ಗರಿಷ್ಠ ಪೇಲೋಡ್ | ಅಕ್ಷೀಯ ಪೇಲೋಡ್ ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg(>1000kg ಅನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು) |
| ಪುನರಾವರ್ತನೀಯತೆ | ±0.1ಮಿಮೀ |
| ನಿಲ್ಲಿಸುವ ಸ್ಥಾನ | ಯಾವುದೇ ಹುದ್ದೆ |
ರೋಬೋಟ್ ಕಾರ್ಯಸ್ಥಳದ ಘಟಕಗಳು
| ಉತ್ಪನ್ನ | ಪ್ರಮಾಣ |
| 6 ಆಕ್ಸಿಸ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೋಬೋಟ್ | 1 ಸೆಟ್ |
| 2 ಅಕ್ಷ ಸ್ಥಾನನಿರ್ವಾಹಕ | 1 ಸೆಟ್ |
| ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ವಿದ್ಯುತ್ ಮೂಲ | 1 ಸೆಟ್ |
| ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಟಾರ್ಚ್ | 1 ಸೆಟ್ |
| ನಿಯಂತ್ರಣ ಪೆಟ್ಟಿಗೆ | 2 ಪಿಸಿಗಳು |
| ಟಾರ್ಚ್ ಶುಚಿಗೊಳಿಸುವ ಕೇಂದ್ರ | 1 ಸೆಟ್ |
| ರೋಬೋಟ್ ಲೀನಿಯರ್ ರೈಲು | *ಮೀ (ಐಚ್ಛಿಕ) |
| ಲೇಸರ್ ಸಂವೇದಕ | 1 ಸೆಟ್ (ಐಚ್ಛಿಕ) |
| ಸುರಕ್ಷತಾ ಬೆಳಕಿನ ಪರದೆ | 1 ಸೆಟ್ (ಐಚ್ಛಿಕ) |
| ಸುರಕ್ಷತಾ ಬೇಲಿ | *ಮೀ (ಐಚ್ಛಿಕ) |
ನಮ್ಮನ್ನು ಏಕೆ ಆರಿಸಬೇಕು?
1. ನಾವು ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಚ್ನಿಂದ ತಯಾರಕರ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ರೋಬೋಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು.
2. ನಾವು ರೋಬೋಟ್ ತಯಾರಕರು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಸ್ಥಾನಿಕರನ್ನು ಸಹ ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತೇವೆ.
3. ರೊಬೊಟಿಕ್ ಇಂಟಿಗ್ರೇಟೆಡ್ ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ 10 ವರ್ಷಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅನುಭವ.
4.ರೋಬೋಟ್ ನಿಯಂತ್ರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸುಲಭ ಮತ್ತು ಬಳಸಲು ಸ್ಥಿರವಾಗಿದೆ.
5. ರೋಬೋಟ್ ನಿಯಂತ್ರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು 12 ಅಕ್ಷಗಳವರೆಗೆ ನಿಯಂತ್ರಿಸಬಹುದು.
6. ನಮ್ಮ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಆಗ್ನೇಯ ಏಷ್ಯಾ, ಪಶ್ಚಿಮ ಏಷ್ಯಾ, ಯುರೋಪ್, ಉತ್ತರ ಅಮೆರಿಕಾ, ದಕ್ಷಿಣ ಅಮೆರಿಕಾ, ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, ಇತ್ಯಾದಿಗಳಲ್ಲಿ 30 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಕೌಂಟಿಗಳಿಗೆ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.













