2 ಆಕ್ಸಿಸ್ ಹೆವಿ ಪೇಲೋಡ್ ಸರ್ವೋ ಪೊಸಿಷನರ್
ಸ್ಥಾನನಿರ್ವಾಹಕ ಆಯಾಮಗಳು

ವಿವರಣೆ
- ಈ 2 ಅಕ್ಷ L ಸ್ಥಾನಿಕ ಹೇಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ?
ಒಂದು ಅಕ್ಷವು 360° ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ತಿರುಗಬಹುದು, ಇನ್ನೊಂದು ಅಕ್ಷವು 360° ಎಡ ಮತ್ತು ಬಲಕ್ಕೆ ತಿರುಗಬಹುದು.
ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪೊಸಿಷನರ್ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ವರ್ಕ್ಟೇಬಲ್ ಸ್ಲೀವಿಂಗ್ ಮೆಕ್ಯಾನಿಸಂ ಮತ್ತು ಟರ್ನೋವರ್ ಮೆಕ್ಯಾನಿಸಂನಿಂದ ಸಂಯೋಜಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ, ಇದು ವರ್ಕ್ಟೇಬಲ್ನ ಲಿಫ್ಟಿಂಗ್, ಟರ್ನೋವರ್ ಮತ್ತು ಸ್ಲೀವಿಂಗ್ ಮೂಲಕ ಬಯಸಿದ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಅಥವಾ ಫಿಟ್ಟಿಂಗ್ ಕೋನದಲ್ಲಿ ವರ್ಕ್ಟೇಬಲ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಿರವಾಗಿರುವ ವರ್ಕ್ಪೀಸ್ ಅನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.
- ಸ್ಥಾನನಿರ್ವಾಹಕ ಹೇಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ?
ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪೊಸಿಷನರ್ ಸರಣಿಯು ಸೈಡ್ ಟಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಪ್ರಕಾರ, ಹೆಡ್ ಮತ್ತು ಟೈಲ್ ರೊಟೇಶನ್ ಪ್ರಕಾರ, ಹೆಡ್ ಮತ್ತು ಟೈಲ್ ಲಿಫ್ಟಿಂಗ್ ರೊಟೇಶನ್ ಪ್ರಕಾರ, ಹೆಡ್ ಮತ್ತು ಟೈಲ್ ಇಳಿಜಾರಿನ ಪ್ರಕಾರ ಮತ್ತು ಡಬಲ್ ರೊಟೇಶನ್ ಪ್ರಕಾರ, ಇತ್ಯಾದಿ.
ಇದು ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಮ್ಯಾನಿಪ್ಯುಲೇಟರ್ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ವಿಶೇಷ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಯಂತ್ರವಾಗಿ ರೂಪುಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದು ರೋಬೋಟ್ ಪೆರಿಫೆರಲ್ ಉಪಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಆಟೊಮೇಷನ್ ಅನ್ನು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳಲು ರೋಬೋಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ನಾವು ಗ್ರಾಹಕರ ವಿಭಿನ್ನ ಕೆಲಸದ ತುಣುಕು ಮತ್ತು ತಾಂತ್ರಿಕ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿದ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪೊಸಿಷನರ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಮಾಡಬಹುದು.
ಸ್ಥಾನನಿರ್ವಾಹಕ ವ್ಯಾಸ
| ಮಾದರಿ | JHY4030L-080 ಪರಿಚಯ |
| ರೇಟೆಡ್ ಇನ್ಪುಟ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | ಏಕ-ಹಂತ 220V, 50/60HZ |
| ಮೋಟಾರ್ ನಿರೋಧನ ವರ್ಗ | F |
| ಟರ್ನ್ಟೇಬಲ್ | ವ್ಯಾಸ 800mm (ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು) |
| ತೂಕ | ಸುಮಾರು 400 ಕೆ.ಜಿ. |
| ಗರಿಷ್ಠ ಪೇಲೋಡ್ | ಅಕ್ಷೀಯ ಪೇಲೋಡ್ ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (>1000kg ಅನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು) |
| ಪುನರಾವರ್ತನೀಯತೆ | ±0.1ಮಿಮೀ |
| ನಿಲ್ಲಿಸುವ ಸ್ಥಾನ | ಯಾವುದೇ ಹುದ್ದೆ |
ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್
ಆಟೋ ಬಿಡಿಭಾಗಗಳು, ಬೈಸಿಕಲ್ ಬಿಡಿಭಾಗಗಳು, ಕಾರಿನ ಬಿಡಿಭಾಗಗಳು, ಉಕ್ಕಿನ ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳು, ಹೊಸ ಶಕ್ತಿ, ಉಕ್ಕಿನ ರಚನೆ, ನಿರ್ಮಾಣ ಯಂತ್ರೋಪಕರಣಗಳು, ಫಿಟ್ನೆಸ್ ಉಪಕರಣಗಳು, ಇತ್ಯಾದಿ.
ನಮ್ಮ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪೊಸಿಷನರ್ನ ಮುಖ್ಯ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು
1 ಆಕ್ಸಿಸ್ ಹೆಡ್-ಟೈಲ್ ರೊಟೇಟ್ ಟೈಪ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪೊಸಿಷನರ್
1 ಆಕ್ಸಿಸ್ ಹೆಡ್-ಸ್ಟಾಕ್ ಲಂಬವಾಗಿ ತಿರುಗಿಸುವ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪೊಸಿಷನರ್
1 ಅಕ್ಷದ ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ತಿರುಗುವ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಸ್ಥಾನಿಕ
2 ಆಕ್ಸಿಸ್ ಪಿ ಟೈಪ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪೊಸಿಷನರ್
2 ಆಕ್ಸಿಸ್ ಯು ಟೈಪ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪೊಸಿಷನರ್
2 ಆಕ್ಸಿಸ್ L ಪ್ರಕಾರದ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪೊಸಿಷನರ್
3 ಅಕ್ಷದ ಅಡ್ಡ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಸ್ಥಾನಿಕ
3 ಆಕ್ಸಿಸ್ ಅಪ್-ಡೌನ್ ಫ್ಲಿಪ್ ವೆಲ್ಡಿಂಗ್ ಪೊಸಿಷನರ್
ಪ್ಯಾಕೇಜ್: ಮರದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳು
ವಿತರಣಾ ಸಮಯ: ಪೂರ್ವಪಾವತಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ 40 ದಿನಗಳ ನಂತರ
ಪದೇ ಪದೇ ಕೇಳಲಾಗುವ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು
1.ಪ್ರಶ್ನೆ: ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಾನಿಕ ನನ್ನ ಫ್ಯಾನುಕ್ ರೋಬೋಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬಹುದೇ?
ಎ: ಹೌದು
2. ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಾನಿಕ ಯಂತ್ರವು ನನ್ನ ABB ರೋಬೋಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಸಿಂಕ್ ಆಗಿ ಚಲಿಸಬಹುದೇ?
A:ಹೌದು, ನಿಮ್ಮ ರೋಬೋಟ್ನಂತೆಯೇ ಅದೇ ಬ್ರಾಂಡ್ನ ಮೋಟಾರ್ ಅನ್ನು ಪಾಸಿಟೋನರ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಿ.
3.ಪ್ರ: ಸ್ಥಾನನಿರ್ಣಯಕಾರಕವನ್ನು ಹೇಗೆ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ?
ಉ: ನೀವು JHY ರೋಬೋಟ್ ಬಳಸುವಾಗ, ಅದನ್ನು ನಮ್ಮ ರೋಬೋಟ್ ನಿಯಂತ್ರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಿಂದ ನಿಯಂತ್ರಿಸಬಹುದು; ನೀವು ಇತರ ಬ್ರಾಂಡ್ ರೋಬೋಟ್ ಬಳಸುವಾಗ, ನಿಮ್ಮ ರೋಬೋಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ನಾವು PLC ಕ್ಯಾಬಿನೆಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಸ್ಥಾನಿಕವನ್ನು ಸಜ್ಜುಗೊಳಿಸಬಹುದು.






